ಮಾಡೋಕೆ 10 ನಿಮಿಷ ಸಾಕು ವಾರಾನುಗಟ್ಟಲೇ ಸ್ಟೊರ್ ಮಾಡಬಹುದು

0
1773

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇವತ್ತು ತುಂಬಾ ರುಚಿಕರವಾದ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ತಿಳಿವ ಸಮಯ, ನಿಜ ಹೇಳಬೇಕು ಎಂದರೆ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಯಾವ ಬೇಕರಿ ತಿಂಡಿ ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇಲ್ಲ ಗರಿ-ಗರಿಯಾದ ಬಾಯಿಗೆ ರುಚಿಯನ್ನು ಕೊಡುವ ಅದ್ಭುತವಾದ ಈ ತಿಂಡಿಯನ್ನು ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯನ್ನು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಇದನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಮಾಡಿ ತಿನ್ನಬೇಕು ಎಂದೆನಿಸುತ್ತದೆ, ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಇರುವುದರಿಂದ ಮರೆಯಾಗಿ ಯಾವ ತಿಂಡಿಗಳು ಸಹ ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಇಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 10 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ ಸವಿಯಬಹುದು, ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಈ ತಿಂಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ಹಾಗಾದರೆ ತಡ ಮಾಡದೆ ಈ ಕ್ರಿಸ್ಪಿ ಮತ್ತು ರುಚಿಯಾದ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿಬಿಡಿ.

ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 1 ಕಪ್ ಮೈದಾ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಬಳಸಿ ರುಚಿಯಾದ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ನೋಡಿಬಿಡಿ, ಸಂಜೆ ಟೀ ಕುಡಿಯುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮಗೆ ಈ ತಿಂಡಿ ಅದ್ಭುತವಾದ ಫೀಲಿಂಗ್ ಕೊಡುತ್ತದೆ, ಈ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಕೇವಲ ಮೈದಾ ಹಿಟ್ಟು, ಓಂ ಕಾಳು, ಮತ್ತು ರುಚಿಗೆ ತಕ್ಕಷ್ಟು ಉಪ್ಪು ಇದ್ದರೆ ಸಾಕು, ರುಚಿಕರವಾದ ಸಂಜೆ ಸಮಯದ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಸವಿಯಬಹುದು ಹಾಗಾದರೆ ತಡವೇಕೆ ಈ ರುಚಿಯಾದ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ ಹೇಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗೆ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ, ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here