ಭೂತಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುವ ಈ ಅಡುಗೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ? ಹಾಗಾದರೆ ತಪ್ಪದೇ ಇಲ್ಲಿ ಓದಿ.

0
1826

ಇದೇನ್ರೀ ಹೊಸ ವಿಚಾರ ಭೂತಗಳಿಗೂ ಇಷ್ಟವಾಗುವ ಆಹಾರ ಇದೆಯಾ, ಸುಮ್ಮನೆ ಏನೇನೋ ಹೇಳಬೇಡಿ ಎಂಬುವ ಮಾತು ನಿಮ್ಮದಾದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೀವು ಓದಲೇಬೇಕು, ದೇವರಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಎಂದು ನೈವೈದ್ಯ ಮಾಡುತ್ತೀವಲ್ಲ ಇದು ಸಹ ಹಾಗೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಹಾರಕ್ಕೂ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಇರುತ್ತೆ.

ದೇವರಾಗಲಿ ಭೂತಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಯಾವುದು ಇಂದು ನಾವು ಸೃಷ್ಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಲ್ಲ ಶತಮಾನಗಳಿಂದಲೂ ನಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆ ಹಾಗೂ ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಮೂಡಿಬಂದಿರುವುದು, ಭೂತಗಳು ಎಂದರೆ ನಮ್ಮ ಈಗಿನ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತಾ ರಲ್ಲ ಆಗಲ್ಲ, ಭೂತಗಳಿಗೆ ಬೇರೆಯದೇ ಅರ್ಥವಿದೆ, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಕಾಟ ಕೊಡುವ ಅಥವಾ ನೆಗೆಟಿವ್ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೂತಗಳು ಎನ್ನಬಹುದು.

ದೈವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಒಲಿಸಲೂ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪೂಜೆ-ಪುನಸ್ಕಾರಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುವ ನಾವು, ಅದೇ ರೀತಿ ದುಷ್ಟಶಕ್ತಿಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಕರ್ಷಣೆ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೇ ನೀವು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತೀರಿ, ಅದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ದುಷ್ಟಶಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಆಗುವ ಅಡುಗೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುವುದು ಅದು ಯಾವುದು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಈ ಕೆಳಗೆ ಓದಿ.

ಭೂತಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುವ ಆಹಾರಗಳು ಹಳಸಿದ ಪದಾರ್ಥಗಳು, ಅತಿ ತಣ್ಣಗೆ ಕೊರೆಯುವ ಆಹಾರ, ಅಪವಿತ್ರ ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ತಯಾರಿಸಿರುವ ಅಡುಗೆ, ಇಂತಹ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಭೂತಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ, ಹೀಗೆ ತಾಮಸ ಗುಣಗಳನ್ನು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟುಹಾಕುವ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಭೂತಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾದ ಆಹಾರ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ, ನಾವು ಅಂತಹ ಬೂತಗಳು ಸೇವಿಸುವ ಆಹಾರ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮನುಷ್ಯ ಕ್ರೂರಿ ಆಗುತ್ತಾನೆ, ಮನಸ್ಸು ವಿಕಾರಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗುವುದರಿಂದ ಕ್ರೂರಿ ಯಾಗಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here