ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಹಲ್ಲನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಈ ಸಣ್ಣ ಟ್ರಿಕ್ ಮಾಡಿ ಸಾಕು

0
5386

ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ನಗುವಿಗಾಗಿ ಸುಂದರ, ಮುತ್ತಿನ ಬಿಳಿ ಹಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲುಗಳು ಹೊಳೆಯುವ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಅನುವಂಶಿಕ ಅಂಶಗಳಾದ ಚಹಾ ಅಥವಾ ಕಾಫಿ ವಿಪರೀತ ಬಳಕೆ ಅತಿಯಾದ ಧೂಮಪಾನ ಮತ್ತು ಬೋರ್ ನೀರಿನ ಬಳಕೆ ಹಲ್ಲುಗಳು ಕಲೆ ಮತ್ತು ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ಕಲೆಗಳು ಕಾಣಿಸಬಹುದು.

ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ಹಲ್ಲುಗಳು ಬಿಳಿಮಾಡುವ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿವೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ದಂತವೈದ್ಯರಿಂದ ನೀವು ಬಿಳಿಮಾಡುವ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಆದರೆ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ದುಬಾರಿ ಭಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ ಮುಗುಳುನಗೆಗೆ ಕೆಲವು ಸರಳ ಮತ್ತು ಅಗ್ಗದ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಹಲ್ಲುಗಳು ಬಿಳಿಮಾಡುವ ಮನೆ ಪರಿಹಾರಗಳು ಇರುವುದರಿಂದ ಚಿಂತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಸರಳ ಉಪಾಯವೆಂದರೆ ಮೊದಲು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಮ್ಮ ಟೂತ್ಪೇಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ¼ ಟೀಸ್ಪೂನ್ ಅಡುಗೆ ಸೋಡದೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ ಒಂದು ವಾರಕ್ಕೆ ಒಮ್ಮೆಯಾದರು ಅದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲನ್ನು ಉಜ್ಜಿ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ ಅಡುಗೆ ಸೋಡದಲ್ಲಿ ಅಪಘರ್ಷಕ ಸ್ವಭಾವ ಇರುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲಿನ ಮೇಲಿರುವ ಹಳದಿಯನ್ನು ನೀಗಿಸಿ ಹೊಳಪು ಮೂಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಅತಿ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಆಹಾರ ಸೇವನೆ ಮಾಡಬೇಡಿ ವಾರದಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಮಲಗುವ ಮುನ್ನ ರಾತ್ರಿ ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲುಗಳ ಮೇಲೆ ತಾಜಾ ಕಿತ್ತಳೆ ಸಿಪ್ಪೆ (ಒಳಗೆ ಭಾಗ) ರಬ್ ಮಾಡುವುದು ಇನ್ನೊಂದು ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲಿನ ಮೇಲೆ ಹಳದಿ ಛಾಯೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಈ ವಿಧಾನವು ಸಹಕಾರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here