ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸ ಬೇಕಾದರೆ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುವ ಈ 4 ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ..!!

0
2681

ಉತ್ತಮ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸದ ಆಯ್ಕೆ ಅತಿ ಮುಖ್ಯ ಅದರಂತೆ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸದ ಆಸೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಮಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಗೌರವವನ್ನು ತಂದು ಕೊಡುತ್ತದೆ, ವಯಸ್ಸಾದ ನಂತರವೂ ಜೀವನವನ್ನು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿ ಇಡುತ್ತದೆ, ನಿಮಗೇನಾದರೂ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸ ಬೇಕು ಎಂದರೆ ಇಂದು ನಾವು ತಿಳಿಸುವ ಸಣ್ಣ ಸಣ್ಣ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುವಂತಹ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ರೂಡಿ ಮಾಡಿ ಕೊಳ್ಳಿ, ಅವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ಮಾತನಾಡುವ.

ಶಿವನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ : ಹೌದು ಕಾಯಕಕ್ಕೆ ಶಿವನೇ ಅಧಿಪತಿ, ಶಿವನ ಆರಾಧನೆ ನಿಮಗೆ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ತಂದು ಕೊಡುತ್ತದೆ, ಇದಕ್ಕೆ ನೀವು ಮಾಡ ಬೇಕಿರುವುದು, ಶಿವನ ವಾರವಾದ ಸೋಮವಾರದಂದು ನಿಮ್ಮ ಅತ್ತಿರದ ಶಿವ ಲಿಂಗ ಇರುವ ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಅಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡಿಸಿ, ಹಾಗು ಅಕ್ಕಿ ಮತ್ತು ಹಸಿ ಹಾಲನ್ನು ಸಮರ್ಪಿಸ ಬೇಕು, ಶಿವನ ಮನಸ್ಸು ತುಂಬಾ ಮೃದುವಾಗಿದ್ದು ಬೇಗನೆ ನಿಮಗೆ ಒಲಿಯುತ್ತಾನೆ ಎನ್ನಾಲಾಗಿದೆ.

ಗಣೇಶನ ಕೃಪೆ : ಅತಿ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಗಮನದಲ್ಲಿಡಿ ಗಣೇಶನ ಸೊಂಡಿಲು ಬಲ ಭಾಗಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿರುವ ಮೂರ್ತಿಯನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಂದು ಪ್ರತಿ ದಿನವೂ ಪೂಜಿಸಿ, ಮೂರ್ತಿಯ ಮುಂದೆ ಕೂತು ನಿಮ್ಮ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಸಲ್ಲಿಸ ಬೇಕು, ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಅಡೆತಡೆಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗಿ ಬಹು ಬೇಗ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸ ಸಿಗುವಂತಾಗುತ್ತದೆ.

ಸಕ್ಕರೆ ಬೆರೆತ ಮೊಸರು : ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸದ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ಸಿಹಿಯನ್ನು ತಿನ್ನ ಬೇಕು ಅದರಲ್ಲೂ ನೀವು ಮೊಸರಿಗೆ ಸಕ್ಕರೆ ಬೆರೆಸಿ ತಿಂದು ಹೋದರೆ ಶುಭ ಫಲದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ.

ಮಂತ್ರ ಪಠನೆ : ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಓಂ ನಮೋ ಭಗವತಿ ಪದ್ಮಾವತಿ ರಿಧಿ ಸಿದ್ಧಿ ದಾಯಿನಿ ಎನ್ನುವ ದೇವಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸುವ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು 108 ಜಪಿಸ ಬೇಕು, ಹೀಗೆ ನಾವು ತಿಳಿಸಿದ ಈ ಎಲ್ಲ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ರೂಡಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ದೈವ ಬಲವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಿ ನಿಮಗೆ ಬಸ್ ಬೇಗ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸ ಕರುಣಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here