ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯ ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಸ್ನೇಹಿತ ಶೈನ್ ಗೆಲುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ವಾಸುಕಿ ಕೊಟ್ಟ ಹೇಳಿಕೆ ಏನು ಗೊತ್ತಾ?

0
1781

ಈ ಬಾರಿಯ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 7 ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರೈಸಲು ಶೈನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಹಾಗೂ ವಾಸುಕಿ ವೈಭವ್ ಅವರ ಗೆಳೆತನವು ಒಂದು ಕಾರಣ ಎಂದರೆ ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು, ಕಾರಣ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಟಾಸ್ಕ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗೆಲುವಿಗಾಗಿ ಎಷ್ಟೇ ಜಗಳವಾಡಿದರು ಟಾಸ್ಕ್ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮರೆತು ಮತ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೂತು ಕಾಲಕಳೆಯಲು ಶುರುಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬಿಗ್ಬಾಸ್ ನೋಡಿದರಲ್ಲಿ ಖುಷಿಯನ್ನು ತಂದಿದ್ದು, ಇನ್ನು ವಾಸುಕಿ ವೈಭವ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಅಷ್ಟೂ ದಿನ ಶೆಟ್ಟಿ ನನ್ನ ನಿಜವಾದ ಸ್ನೇಹಿತ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು, ಇದೀಗ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮುಗಿದಿದೆ ಶೆಟ್ಟಿಯವರು ವಿಜೇತರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಮನೆಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಹೊರಬಂದು ಮಾಧ್ಯಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಬಿಜಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ವಾಸುಕಿ ವೈಭವ್ ಅವರು ಕೂಡ ತಮ್ಮ ಸೋಲು ಹಾಗೂ ತಮ್ಮ ಗೆಳೆಯನ ಗೆಲುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಧ್ಯಮಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ನನಗೆ ಮೊದಲೇ ಗೊತ್ತಿತ್ತು ಶೈನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ನಾನು ಇಬ್ಬರು ನನ್ನ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು, ಆದರೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಒಬ್ಬರೇ ಗೆಲ್ಲಬೇಕು, ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಮೂವರು ಇರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಇಬ್ಬರು ಇರಬೇಕು, ಆದ್ದರಿಂದ ನನಗೆ ಗೆಲುವು ಸಿಗುತ್ತಿದೆ ಖುಷಿಯಿಂದ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೆ ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಮನೆಗೆ ಸುಮ್ಮನೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತೇನೆ ಎಂಬ ಯೋಚನೆಗಳನ್ನು ಮೊದಲೇ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಶೈನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ನಾನು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಕಷ್ಟವನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಇಬ್ಬರಲ್ಲಿ ಯಾರು ಗೆದ್ದರು ಇಬ್ಬರಿಗೂ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತಿತ್ತು.

ಅದರಲ್ಲೂ ನನ್ನ ಹಾಗೂ ಶೈನ್ ಶೆಟ್ಟಿಯ ನಡುವೆ ಸ್ನೇಹ ಹುಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣ ನಾವಿಬ್ಬರೂ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿರುವ ಕಷ್ಟಗಳು, ನಾನು ಯಾವ ರೀತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲಲು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಅವರು ಕೂಡ ಅದೇ ರೀತಿ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಅವರು ಪಟ್ಟಿರುವ ಶ್ರಮ ನನಗೆ ಮೊದಲೇ ಗೊತ್ತು ನನ್ನ ಶ್ರಮ ಕೂಡ ಅವರಿಗೂ ಗೊತ್ತು, ಯಾರ ಮೇಲೆ ಯಾರೂ ಕೂಡ ಪೊಸೆಸಿವ್ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಸ್ನೇಹ ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗಿನ ಅಭಿಮಾನ ಸ್ನೇಹವಾಗಿ ರೂಪಗೊಂಡು ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದರು.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here