ಈ ಘಟನೆ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಮಕ್ಕಳು ಮೊಬೈಲ್ ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಹುಷಾರ್!

  0
  718

  ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಜಗತ್ತು ಆಧುನೀಕರಣದ ಪಥದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಬಿರುಸಾಗಿ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ, ಆಧುನೀಕರಣ ಎಷ್ಟೋ ಕಷ್ಟದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ, ಹೊಸ ವಿಚಾರಗಳ ಅನ್ವೇಷಣೆ ಹಾಗೂ ಮನುಷ್ಯನ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಹೆದ್ದಾರಿಯನ್ನೆ ಮಾಡಿ ಕೊಟ್ಟಿದೆ, ಆದರೆ ಇದೇ ಆಧುನೀಕರಣದಿಂದ ಸಹಾಯ ಎಷ್ಟಿದೆಯೋ ಅಷ್ಟೇ ಆಪತ್ತು ಇದೆ ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ 2014 ರಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಈ ಗಟನೆ ದುರಂತ ಸಾಕ್ಷಿ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು, ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಅದು 2014ರ ಮೇ 31 ನೇ ತಾರೀಕು 12 ವರ್ಷದ ಇಬ್ಬರು ಗೆಳತಿಯರು, ತಮ್ಮ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಅದೇ ವರ್ಷದ ಸ್ನೇಹಿತೆಯನ್ನು ದೂರದ ಪಾರ್ಕಿನ ಬಳಿ ಕರೆದೊಯ್ದು ತಮ್ಮ ಬಳಿಯಿದ್ದ ಚಾಕುವಿನಿಂದ ಆಕೆಯ ಎದೆ ಮತ್ತು ಹೊಟ್ಟೆಗೆ 19 ಸಲ ಚುಚ್ಚಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದರು ಆದರೆ ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಹುಡುಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಫಲಕಾರಿಯಾಗಿ ಬದು ಕುಳಿದಳು.

  ಅದೇ ದಿನ ಪೊಲೀಸರ ಬಲೆಗೆ ಈ ಬಾಲಕಿಯರು ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದರು, ನೋಡಲು ಸುಂದರ ಮತ್ತು ಕೋಮಲ ವಾಗಿದ್ದ ಈ ಬಾಲಕಿಯರು ಯಾಕೆ ಈ ರೀತಿಯ ಒಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ಅದಕ್ಕೆ ಕೊಟ್ಟ ಉತ್ತರವಿದು ಅಮೇರಿಕಾದ ಭೌತಿಕ ವಲಯವೇ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳುವಂತಾಗಿದೆ, ಈ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿ ನಿಮಗೆ ಹೇಳುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ತಪ್ಪದೇ ಈ ರೋಚಕ ಸತ್ಯ ಘಟನೆಯನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಕೇಳಿ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

  ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here