ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯಿಂದಲೇ ಶಾಪ ಪಡೆದ ಶನಿದೇವ! ಶ್ರೀ ಶನಿ ಶಾಪದ ಕಥೆಯನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಓದಿ ಶನಿಯ ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಪಾರಾಗಿ.

0
1901

ಶನಿಯ ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿ ಅಂದರೆ ಮಾನವಕುಲ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ದೈವ ಕುಲವು ಕೂಡ ಹೆದರುತ್ತದೆ, ಹರಿಹರ ಬ್ರಹ್ಮಾದಿಗಳನ್ನು ನಡುಗಿಸಿದ್ದ ಶಕ್ತಿ ಶನಿಯ ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿ ಯಲ್ಲಿದೆ, ಹಾಗಾದರೆ ಪುರಾಣಗಳು ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ ಶನಿಗೆ ಈ ಶಕ್ತಿ ಹೇಗೆ ಬಂತು, ಇದು ಶಕ್ತಿಯೋ ಅಥವಾ ಶಾಪವೋ ಎನ್ನುವ ಉಲ್ಲೇಖ ಇರುವ ಕಥೆಯನ್ನು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಬಿಡಿಸಿ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ, ಸೂರ್ಯ ಪುತ್ರನಾದ ಶನಿಯು ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಿಂದಲೂ ಬಹಳ ಕಷ್ಟವನ್ನು ಪಟ್ಟಿರುತ್ತಾನೆ, ದೊಡ್ಡವನಾದ ನಂತರವೂ ಶನಿಗೆ ಕಷ್ಟಗಳು ತಪ್ಪಿದ್ದಲ್ಲ ಏನೇ ಆದರೂ ಶನಿ ತನ್ನ ಸತ್ಯನಿಷ್ಠೆಯನ್ನು ಬಿಡಲಿಲ್ಲ, ಅದರಲ್ಲೂ ಶನಿಮಹಾತ್ಮ ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಿಂದಲೂ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನ ಪರಮಭಕ್ತ ಆಗಾಗ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ತಪಸ್ಸು ಮಾಡಲು ಕೂರುತ್ತಿದ್ದ ಉಲ್ಲೇಖ ಬಹಳಷ್ಟಿದೆ.

ಇನ್ನು ಶನಿಮಹಾತ್ಮ ನಿಗೆ ಒಟ್ಟು ಎಂಟು ಜನ ಹೆಂಡತಿಯರು ದ್ವಾಜಿನಿ, ಧಾಮಿನಿ, ಕಂಕಲಿ, ಕಲಹಪ್ರಿಯೆ, ಕಂಟಕಿ, ತುರಂಗಿ, ಮಹಿಷಿ ಮತ್ತು ಅಜ. ಇನ್ನು ಸಿನಿ ಮಹಾತ್ಮನಿಗೆ ಲೋಕದೃಷ್ಟಿ ಬರಲು ಶ್ರೀ ಮಹಾತ್ಮನ ಹೆಂಡತಿಯಾದ ದಾಮಿನಿ ಯೇ ಕಾರಣ ಎಂದು ಪುರಾಣಗಳಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆ ಕತೆಯ ಭಾಗವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ, ಒಮ್ಮೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ ಮರೆಯದೆ ಈ ಕತೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಕಥೆ : ಶನಿದೇವನ ಹೆಂಡತಿಯಾದ ದಾಮಿನಿಗೆ ಹುಟ್ಟಿನಿಂದಲೇ ಕೆಲವು ದೈವಿಕ ಶಕ್ತಿಗಳು ಬಂದಿರುತ್ತವೆ, ಹಾಗೂ ದಾಮಿನಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಸುಂದರವಾಗಿದ್ದಳು, ಒಂದು ದಿನ ಆಕೆಯ ತಲೆಗೆ ತಕ್ಷಣ ಒಂದು ಆಲೋಚನೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಅದೇನೆಂದರೆ ತನಗೆ ಸುಂದರವಾದ ಗಂಡು ಮಗು ಒಂದು ಬೇಕು ಎಂದು, ಈ ತನ್ನ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ತನ್ನ ಗಂಡನೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಶನಿಯ ಬಳಿ ಓಡಿ ಬರುತ್ತಾಳೆ, ಆದರೆ ಶನಿದೇವನು ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣನ ಧ್ಯಾನದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುತ್ತಾನೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ಯಾರು ತನ್ನನ್ನು ಎಚ್ಚರ ಕುಡಿಸಬಾರದು ಎಂಬ ಇಚ್ಚೆಯಿಂದಲೇ ಧ್ಯಾನಕ್ಕೆ ಕುಳಿತಿರುವಾಗ ಪತ್ನಿ ದಾಮಿನಿ ಪತಿಯನ್ನು ಎಷ್ಟೇ ಎಚ್ಚರ ಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಪಟ್ಟರು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ, ತನ್ನ ಮನದಾಸೆಯನ್ನು ಗಂಡನೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಂದಾಗ ತನ್ನ ಗಂಡ ಅದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ಕಾರಣ ಹುಟ್ಟುತ್ತಲೇ ದೈವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದ ದಾಮಿನಿ ತನ್ನ ಪತಿಗೆ ನೀನು ಯಾರನ್ನು ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನೋಡುತ್ತೇಯೋ ಅವರು ಸುಟ್ಟು ಹೋಗಲಿ ಎಂದು ಶಪಿಸಿ ಬಿಡುತ್ತಾಳೆ.

ಅಂದಿನಿಂದ ಶನಿಯ ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿ ಎಂದರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಭಯಪಡುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೂ ಆತನ ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಪಾರಾಗಲು ಅನೇಕ ಉಪಾಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಶನಿ ಪುರಾಣದ ವಿಭಾಗ ಕಥೆಯನ್ನು ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಮುಕಾಂತರ ನೀವು ಸಹ ಶನಿ ವಕ್ತ್ರದೃಷ್ಟಿ ಇಂದ ಪಾರಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here