ನಿಮ್ಮ ಪಾದಗಳಿಂದ ತಿಳಿಯಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ..!!

0
655

ನಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ನಮ್ಮಲ್ಲಿನ ಕೆಲವು ಅಂಗಗಳಿಂದ ತಿಳಿಯಬಹುದಂತೆ ಅದು ಎಷ್ಟರ ವರೆಗೆ ಅಂದರೆ ನಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿಯದಷ್ಟು, ಆದರೆ ಇಂತಹ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಾವು ಅಷ್ಟು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯಿಂದ ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಲಿನ ಆಕಾರದಿಂದ ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಬಹುದು ಇದನ್ನು ನೂರಾರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಗ್ರೀಕ್ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಜಾತಕ ನೋಡಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೋ ಹಾಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಕಾಲಿನ ಆಕಾರವನ್ನು ನೋಡಿ ನಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ತಿಳಿದಂತೆ.

ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಪಾದಗಳನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಗಮನಿಸಿ ಪಾದಗಳಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಒಬ್ಬರಿಗೆ ಒಂದೊಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪಾದ ಯಾವುದು ಎಂದು ಮುಂದಿನ ವಿಚಾರವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ.

ಈಜಿಪ್ಟ್ ಫೂಟ್ ಶೇಪ್ : ಇದರ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಬ್ಬೆರಳಿನಿಂದ ಚಿಕ್ಕ ಬೆಳಗಿನವರೆಗೂ ಮೆಟ್ಟಿಲ ಹಾಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಈ ರೀತಿ ಪಾದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರು ತುಂಬಾ ರಹಸ್ಯಮಯ ಮನುಷ್ಯರು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಅಷ್ಟಾಗಿ ಬೆರೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಒಂಟಿಯಾಗಿರಲು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ ಇವರ ಮೂಡ ಬಹುಬೇಗ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ.

ರೋಮನ್ ಫೂಟ್ ಶೇಪ್ : ಇದರ ಪ್ರಕಾರ ಮೊದಲನೇ ಮೂರು ಬೆರಳುಗಳು ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇವರು ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಫ್ರೆಂಡ್ಲಿಯಾಗಿ ಇರುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೂ ಇಬ್ಬರು ತುಂಬಾ ಫೇಮಸ್ ಆಗ್ತಾರೆ.

ಪೆಸೆಂಟ್ ಫೂಟ್ ಶೇಪ್ : ಇದರ ಪ್ರಕಾರ ಕಾಲಿನ ಎಲ್ಲ ಬೆರಳುಗಳು ಒಂದೇ ಸಮನಾಗಿ ಇರುತ್ತವೆ ಇವರ ಯೋಚನೆಗಳು ತುಂಬಾ ಅವಕಾಶವಾದಿ ಗಳಂತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಬಹಳಷ್ಟು ಪ್ರಾಕ್ಟಿಕಲ್ ಅವರಿಗೆ ಲಾಭ ತಂದು ಕೊಡುವುದು ಅವರ ಸಮಾಧಾನದ ವರ್ತನೆ ಯಾವ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಇವರು ಅನುಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಇವರು ಎಲ್ಲರ ನಂಬಿಕೆಗೆ ಅರ್ಹರು ಕಾರಣ ಮಾತು ಕೊಟ್ಟರೆ ಅವರು ತಪ್ಪುವುದಿಲ್ಲ.

ಗ್ರೀಕ್ ಫೂಟ್ ಶೇಪ್ : ಇದರಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯ ಬೆರಳು ಮಿಕ್ಕ ಬೆರಳುಗಳಿಗಿಂತ ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇವರು ಅರೆಸ್ಟಿಕ್ ಆಗಿ ಇರ್ತಾರೆ ಎಮೋಷನಲ್ ಆಗಿ ಕೂಡ ಇರುತ್ತಾರೆ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕ್ರೀಡೆಯ ಕಡೆ ಗಮನವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಪಾದಗಳಿದ್ದರೆ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ತಪ್ಪದೇ ಪ್ರಯತ್ನಪಡಿ.

5 ನೆ ಫೂಟ್ ಶೇಪ್ : ಇದರಲ್ಲಿ ಚಿಕ್ಕ ಬೆರಳು ಅಲುಗಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಬಗ್ಗಿದ ಹಾಗೆ ಹಾಗೂ ನಿಸ್ಸಹಾಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಕೈಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಅದನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸಬೇಕು ತಾನಾಗಿಯೇ ಅಲುಗಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಇದು ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಫೂಟ್ ನಿಜ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಬದುಕುತ್ತಾರೆ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಷ್ಟವನ್ನು ಪಡುತ್ತಾರೆ ನಿಜವಾದ ಹೀರೋ ರೀತಿ ಬದುಕುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here