ಪಾಪ ಆ ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವಿಗೆ ಕರೋನಾ ನೆಗೆಟಿವ್! ಆದರೂ ಸ’ತ್ತ ಬಳಿಕ ತಾಯಿಗೆ ಮುಖ ತೋರಿಸಲಿಲ್ಲ.

0
1264

ಕರೋನಾ ಭೀತಿ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳ ಎಡವಟ್ಟು ಕೂಡ ಮಿತಿಮೀರುತ್ತಿದೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಒಂದಲ್ಲ ಒಂದು ಕ’ರುಣಾಜನಕ ಘಟನೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು ಈ ಬಾರಿ ಚಿಕ್ಕಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದಿರುವ ಈ ಘಟನೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಆಘಾ’ತ ನೀಡುವಂತಿದೆ, ಹುಟ್ಟುತ್ತಾ ತನ್ನ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪಿಲ್ಲದೆ ವಿಕಲಚೇತನೆ ಯಾಗಿ ಭೂಮಿಯ ಕಾಲಿಟ್ಟ ಈ ಮಗು ತಾಯಿಯ ಪ್ರೀತಿ ಹಾರೈಕೆಯಿಂದ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿತ್ತು ಅದಾಗಿಯೂ ಬಿಕಾಂ ಓದುತ್ತಿದ್ದ ಈ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕರುನಾ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಕರುಣಾ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಬ’ಲಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ.

ಹೌದು ಚಿಕ್ಕಮಂಗಳೂರಿನ ಗೌರಿ ಕಾಲುವೆ ಎಲ್ಲಿ ವಾಸವಾಗಿದ್ದ ನಫಿಯಾಳಿ ಎನ್ನುವ ಮಗೂ ಜುಲೈ 24ರಂದು ಜ್ವರ ಹಾಗೂ ಗಂಟಲು ನೋವಿನಿಂದ ನರಳಲು ಶುರುಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ, ತಕ್ಷಣವೇ ಹಾಗೆಯೇ ತಾಯಿ ಸೀಮಾ ನಗರದಲ್ಲಿರುವ 3 ದೊಡ್ಡ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಿಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಎಲ್ಲ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ಕರೋನಾ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿಸಲೇಬೇಕು, ವೆಂಟಿಲೇಟರ್ ಹಾಕಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಮೂರು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಸರ್ಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಹೋಗುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ನರಳಾಡಿ ಹೆಣ್ಣು ಮಗು ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚಿದೆ, ನಂತರ ಸರ್ಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಗಳು ಈ ಮಗು ಕರೋನಾ ದಿಂದ ಮೃ’ತ ಪಟ್ಟಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿ ತಾಯಿಗೆ ಹಾಗೂ ಸಂಬಂಧಿಕರಿಗೆ ಮುಖ ತೋರಿಸದೆ ಅಂತ್ಯ’ಸಂಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಇದಾದ ಬಳಿಕ ಈಕೆಯ ಕರೋನಾ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಬಂದಿದ್ದು ಅದರಲ್ಲಿ ನೆಗೆಟಿವ್ ಇದೆ, ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿದ ತಾಯಿಯ ಹೃದಯ ಹೊಡೆದಿದೆ, ನನ್ನ ಮಗು ಮಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಮಲಗಿ ನನ್ನನ್ನು ಕೂಗುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ನೆನೆಯುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂಬ ಭಾವ ಉಂಟಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಮರುಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here