ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲಿ ಹಾಗೂ ಗಟ್ಟಿಮೇಳದ ಗಣೇಶೋತ್ಸವದ ಟಿ.ಆರ್.ಪಿ ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತಾ?

0
2800

ಸಿನಿಮಾವನ್ನೇ ಮೀರಿಸುವಂತಹ ಧಾರಾವಾಹಿಗಳು ಈಗ ದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಹಾಗೂ ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಎಲ್ಲ ವಾಹಿನಿಗಳಲ್ಲೂ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲೂ ಬರುತ್ತಿವೆ. ಅಂಥದ್ದರಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡ, ಜೀ ಕನ್ನಡ, ಸ್ಟಾರ್ ಸುವರ್ಣ ಹೀಗೆ ಹಲವಾರು ಚಾನೆಲ್’ಗಳು ಪ್ರತಿದಿನ ಪೈಪೋಟಿಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ವಾಹಿನಿಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿ ಜೀ ಕನ್ನಡ ಪ್ರಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಶೋ’ಗಳ ಉತ್ತಮ ನಿರ್ವಹಣೆಯಿಂದ ಟಿಆರ್ಪಿ ಗಳನ್ನು ಏರಿಸಿಕೊಂಡು ಜೀ ಕನ್ನಡ ದಾಪುಗಾಲಿಡುತ್ತಿದೆ. ಕಮಲಿ ಧಾರಾವಾಹಿಯ ನಂತರ ಜೀ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಧಾರವಾಹಿ ಎಂದರೆ ಅದು ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲಿ ಹಾಗೂ ಗಟ್ಟಿಮೇಳ.

ವಿಷ್ಣುವರ್ಧನ್ ಅವರ ಅಳಿಯ ಅನಿರುದ್ಧ ಹಾಗೂ ಹೊಸ ನಗುಮೊಗದ ಚೆಲುವೆ ಮೇಘ ಶೆಟ್ಟಿ ಜೊತೆಯಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ವಯ’ಸ್ಕರ ಹಾಗೂ ಎಳೆ ಹುಡುಗಿಯ ನಡುವೆ ಶುರುವಾಗುವ ಪ್ರೀ’ತಿಯ ಕಥೆ ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರಾವಾಹಿ, ಪ್ರಥಮ ವಾರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಧಾರವಾಹಿಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿ ಟಿ.ಆರ್.ಪಿ ಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೇರಿತ್ತು. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ರಕ್ಷಿತ್ ಹಾಗೂ ನಿಶಾ ಮಿಲನ ಅವರ ಅಭಿನಯದ ಗಟ್ಟಿಮೇಳ ಧಾರವಾಹಿಯು ಕೂಡ ಸರಿಸಮನಾದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಇದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ ಜೀಕನ್ನಡ ವಾಹಿನಿ’ಯವರು ಎರಡು ಧಾರಾವಾಹಿಗಳನ್ನು ಒಗ್ಗೂಡಿಸಿ ಒಂದು ವಾರಕ್ಕೂ ಮೀರಿದ ಎಪಿಸೋಡ್’ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದರು.

ಗಣೇಶನ ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದ ಈ ಜೋಡಿ ಧಾರವಾಹಿ ಮಾಡಿದ ಮೋಡಿ ಕರ್ನಾಟಕದ ಜನರ ಮನೆಮನೆಗಳಲ್ಲೂ ಮಾತಾಗಿದೆ. ಎರಡು ಧಾರಾವಾಹಿಯ ಎಲ್ಲಾ ನಟರು ತಮ್ಮ ಅಮೋಘ ಪ್ರತಿಭೆ ಹಾಗೂ ನಟನೆಯಿಂದ ವಾಹಿನಿಯು ಉತ್ತಮ ಶಿಖರಕ್ಕೆ ಏರುವುದಕ್ಕೆ ಭದ್ರ ಬುನಾದಿಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ಒಂದು ವಾರದಿಂದ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಗಣೇಶನ ಹಬ್ಬದ ವಿಶೇಷ ಎಪಿಸೋಡ್ ನೀಡಿದ ಬ್ಲಾಕ್ ಬರ್ಸ್ಟರ್ ರೇಟಿಂಗ್ 15.5 ಟಿ.ಆರ್.ಪಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರಾವಾಹಿ ಶುರುವಾದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಹಂತದಲ್ಲಿ ನಂಬರ್1 ಸ್ಥಾನಕ್ಕೇರಿತ್ತು, ಆದರೆ ಗಟ್ಟಿಮೇಳ ಧಾರವಾಹಿಯ ಒಂದೇ ಸಮ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಏರಿ ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರವಾಹಿ ಎರಡು ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸಮಾಧಾನ ಪಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತಿತ್ತು.

ಈಗ ಎರಡೂ ಧಾರವಾಹಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿರುವುದರಿಂದ 15.5 ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಟಿ.ಆರ್.ಪಿ ಬಂದಿದೆ. ಹಾಸ್ಯನಟ ನರಸಿಂಹರಾಜು ರವರ ಪುತ್ರಿಯಾದ ಸುಧಾ ನರಸಿಂಹರಾಜು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಹಲವಾರು ನಟರು ಈ ಧಾರವಾಹಿಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಧಾರಾವಾಹಿಗಳು ಗೃಹಿಣಿಯರಿಗೆ ಬಹಳ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು. ಎಲ್ಲರ ನಟನೆಯೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗಿದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here