ತಾಯಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ.

0
1991

ಫೆಬ್ರವರಿ 12 ಶುಕ್ರವಾರ. 12-02-2021 ಶ್ರೀ ಶಾರ್ವರಿ ನಾಮ ಸಂವತ್ಸರ. ಮಾಗ ಮಾಸ ಶಿಶಿರ ಋತು ಉತ್ತರಾಯಣ. ಪಕ್ಷ : ಶುಕ್ಲ ಪಕ್ಷ. ಕುಂಭ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ, ಮಘ ಗುಪ್ತ ನವರಾತ್ರಿ. ಸೂರ್ಯೋದಯ ಮುಂಜಾನೆ 06:43 ಸೂರ್ಯಾಸ್ತ : ಸಂಜೆ 06:25 ಚಂದ್ರೋದಯ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 07:10 ಚಂದ್ರಸ್ತ ಸಂಜೆ 07:03 ಸೂರ್ಯ ರಾಶಿ ಮಕರ. ಚಂದ್ರ ರಾಶಿ ಕುಂಭ. ರಾಹುಕಾಲ 10:30 am-12:00 pm ಗುಳಿಕಾಲ 7:30-9:00 am ಯಮಗಂಡಕಾಲ 3:00-4:30 pm ಅರ್ಧಪ್ರಹರ 1:30- 3:00 pm. ತಿಥಿ : ಇವತ್ತು 12:35am ತನಕ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ನಂತರ ಪಾಡ್ಯಮಿ. ನಕ್ಷತ್ರ : ಇವತ್ತು 02:23 pm ತನಕ ಧನಿಷ್ಠ ನಂತರ ಶತಭಿಷ. ಕರಣ : ಇವತ್ತು 12:35 am ತನಕ ನಾಗವ ನಂತರ 12:28 pm ತನಕ ಕಿಂಸ್ತುಘ್ನ ನಂತರ ಬವ. ಯೋಗ : ಇವತ್ತು 3:33 am ತನಕ ವರಿಯಾನ್ ನಂತರ ಪರಿಘ.

ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ :

ಮೇಘ ರಾಶಿ : ಸಂಯಮ ಹೆಚ್ಚು ಅವಶ್ಯಕ ಹಾಗೂ ಇದೇ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಒಳಿತನ್ನು ತಂದುಕೊಡಬಹುದು. ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಹೆದರಬೇಡಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನವಾಗಲಿದೆ. ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಗಳಿಕೆಯ ದಿನ. ಬಹಳಷ್ಟು ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಉನ್ನತಿ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗಲಿದೆ. ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ. ಧೈರ್ಯವಾಗಿ ಮುನ್ನುಗ್ಗಿ. ಗೆಲುವು ನಿಮ್ಮದೇ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಹೇರಳವಾಗಿ ಧನಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ದಿನ ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ : ಇಂದ ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಹಾಗೂ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಹಲವಾರು ಸಲಹೆಗಳು ಕೇಳಿ ಬರಲಿವೆ. ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸಮಾಧಾನದಿಂದ ಆಲೋಚಿಸಿ ಅದರಂತೆ ನಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ತಾಪತ್ರಯಗಳು ಇಂದು ಕೊನೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಸಹನೆ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಯಾವ ವಿಷಯಕ್ಕೂ ಕೋಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಯಾರಿಗೂ ಎದುರು ಮಾತನಾಡಬೇಡಿ. ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನೀವು ಕೈ ಹಾಕಿದ ಎಲ್ಲ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ದಿನವಾಗಿದೆ. ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಗಳಿಕೆಯ ದಿನ. ಹಣ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ನೀವು ಇಂದು ಗೌರವ ಹಾಗೂ ಪ್ರೀತಿ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಸಹ ಗಳಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ : ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆಂದೂ ಕಂಡಿರದಷ್ಟು ಸಂತಸವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಒಂದು ಉತ್ತಮವಾದ ದಿನ ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಮಕರ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಕೀರ್ತಿ ಹಾಗೂ ಯಶಸ್ಸು ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ನೀವು ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಲಿದ್ದೀರಿ. ಇದರಿಂದ ಆಯಾಸ ವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದೆ. ಮೀನ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಆಲಸ್ಯ ಕಾಡಲಿದೆ. ಆದಷ್ಟು ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಕೊಳ್ಳಿ. ಆಲಿಸಾ ಬಿಟ್ಟು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುವ ಯಾವುದಾದರೂ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರಿ.

ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ. ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here