ಮೇಕಪ್ ವೇಳೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹಾಗೂ ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ.

0
1336

ಮೇಕಪ್ ವೇಳೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹಾಗೂ ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆ 1 ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಸೋರಿಕೆ ಯಾದರೆ ತುಟಿಯ ಮೇಕಪ್ ಎದ್ದು ಹೋಗುತ್ತದೆ : ಮೊದಲನೆಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಂದರೆ ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಸೋರುವುದು. ಇದು ತುಂಬಾ ಮುಜುಗರ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಸೋರಿಕೆ ಯಾದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತುಟಿಯ ಮೇಕಪ್ ಹಾಳಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದ ಮುಖವು ನಿಸ್ತೇಜ ಹಾಗೂ ಕಳೆಗುಂದಿದಂತೆ ಕಾಣಬಹುದು.

ಇದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಎಂದರೆ ಬಾಯಿಗೆ ಒಂದು ಪೆಪ್ಪರ್ಮೆಂಟ್ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಿ. ಅದು ಸಿಹಿ ಜ್ಯೂಸನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅದರಿಂದ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ತೇವಾಂಶ ಬಂದು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪೆಪ್ಪರ್ಮೆಂಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ನಾಲಿಗೆಯು ಆಟವಾಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಸಮಸ್ಯೆ 2 ಕಣ್ಣಿನ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡುವ ವೇಳೆ ಕಣ್ಣಿನಿಂದ ನೀರು ಬರುವುದು : ಎರಡನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಂದರೆ ಕಣ್ಣಿನ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡುವ ವೇಳೆ ಕಣ್ಣಿನಿಂದ ನೀರು ಬರುವುದು. ನೀವು ಕಾಡಿಗೆ, ಐ ಲೈನರ್ ಅಥವಾ ಐ ಪ್ರೈಮರ್ ಬಳಸಬಹುದು. ಆದರೆ ಕಣ್ಣುಗಳು ನೀರಿನಿಂದ ತುಂಬಿದರೆ ಆಗ ಮೇಕಪ್ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಇದರಿಂದ ಕಣ್ಣು ತೆರೆಯಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಆಗುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾಟನ್ ಬಡ್ಸ್ ಬಳಸಿ.

ಕಾಟನ್ ಬಡ್ಡನ್ನು ಮೂಗಿನ ಹತ್ತಿರ ಕಣ್ಣಿನ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇಟ್ಟುಬಿಡಿ ಹತ್ತಿಯು ಕಣ್ಣಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನೀರನ್ನು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದ ಕಣ್ಣನ್ನು ಆರಾಮವಾಗಿ ತೆರೆಯಬಹುದು. ಇದರ ಬಳಿಕ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಸಮಸ್ಯೆ 3 ಮುಖಕ್ಕೆ ಹಾಕುವಂತಹ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತ ಗೊಳ್ಳುವುದು : ಮೂರನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಂದರೆ ಮುಖಕ್ಕೆ ಹಾಕುವಂತಹ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತ ಗೊಳ್ಳುವುದು. ಇದರಿಂದ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟ ಆಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಹರಡಲು ಒಳ್ಳೆಯ ಮೇಕಪ್ ನ ಮೂಲ ಒದಗಿಸಿ ಕೊಡಿ. ಫೌಂಡೇಶನ್ ಬಳಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರೈಮರ್ ಬಳಸಿ.

ಸಿಲಿಕಾನ್ ಪ್ರೈಮರ್ ಒಳ್ಳೆಯದು ಇದು ಮೇಕಪ್ ನ ಮೂಲ ವಾಗಿರಲಿ. ಇದನ್ನು ಹಚ್ಚಿಕೊಂಡರೆ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗುವುದು ತಪ್ಪುತ್ತದೆ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here