ಈ ಸೂತ್ರಗಳನ್ನ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಒಲಿದು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಯಾಗುತ್ತಿರ.

0
1032

ಯಾರಿಗೂ ಜೀವನ ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಯಶಸ್ಸು ಸಹ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಿಗಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ, ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಅದರದೇ ಆದ ಶ್ರಮ ಇರುತ್ತದೆ, ಆನೆಗೆ ಆನೆ ಬಾರಾ ವಾದರೆ ಇರುವೆಗೆ ಇರುವೆಯೇ ಬಾರಾ ಅಲ್ಲವೇ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಲವು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನೂ ಮಾಡಿರುತ್ತೀರಿ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಕಾಯುತ್ತಲು ಇರುತ್ತೀರಿ ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಯಾವ ಕೆಲಸಗಳು ಫಲಿಸುತ್ತಿರುವುದಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ತೊಚದಿದ್ದರೆ ಅದಕ್ಕೆ ಸುಲಭ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುತ್ತೇವೆ.

ನಿಮ್ಮ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಯೋಚನೆಗಳು : ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮೊದಲೇ ಇದು ಆಗಲ್ಲ ಅಥವಾ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಬರುವುದು ತಪ್ಪು ಯಾಕೆಂದರೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯ ರೂಪಕ್ಕೆ ತರದಿದ್ದರೆ ಯಶಸ್ಸು ಸಾದಿಸುವುದು ಆಗದ ಕೆಲಸ, ನಿಮ್ಮ ದೈರ್ಯವೇ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವುದು.

ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರ ವಿಧಾನ : ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರ ವಿಧಾನವೆಂದರೆ ನೀವು ಬಯಸುವ ಅಥವಾ ಸಾದಿಸಾಲು ಚಿಂತಿಸಿರುವ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನಸಿನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಿಸುವಂತಹ ತಂತ್ರವಿದು, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆ ಸಾದಿಸಿದ ಹಾಗೆ ಅಥವಾ ಬಹುಮಾನ ಗೆಲ್ಲುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ. ನೀವು ಅದೃಷ್ಟವಂತರಾಗಿರುವುದನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕಲ್ಪಿಸಿ ಕೊಂಡಾಗ ನೀವು ಬಲಶಾಲಿಯಾಗಿ ವಿಜೆತರಾಗಬಹುದು,

ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯ ಹಣದ ಪ್ರದೇಶ : ಹಣವನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಒಂದು ಶಕ್ತಿಯುತ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣದ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು, ಈ ವಲಯವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಆಗ್ನೇಯ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ, ನೀವು ನೀರಿನ ಉಪಯೋಗದಿಂದ ಸಕ್ರಿಯಗೋಳಿಸ ಬಹುದು, ಈ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾರಂಜಿ, ಚಿನ್ನದ ಮೀನುಗಳು, ಸ್ಫಟಿಕಗಳು, ನಾಣ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಹಣದ ಮರದ ಹಾಗು ಅಕ್ವೇರಿಯಂ ಅನ್ನು ಇರಿಸಿ.

ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸಿ : ನೀವು ಅನೇಕ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಮಾಜಿಕ ಚಿಟ್ಟೆಯಾಗಿರಬಹುದು. ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತರಲು ಹೆಚ್ಚು ಭರವಸೆ ನೀಡುವಂತಹ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಗಮನವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನೀವು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವಂತಹ ವಿಷಯಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಬಹುದು, ನಿಮಗೆ ಒತ್ತಡವನ್ನುಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here