ಯಾವುದೇ ಭಯಂ ಕರವಾದ ಕಜ್ಜಿ, ತುರಿಕೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಚರ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು 7 ದಿನದಲ್ಲಿ ಮಾಯಾ!

0
2131

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈಗ ಬೇಸಿಗೆ ಶುರುವಾಗಿದೆ, ದೇಹದಲ್ಲಿ ಆಯಾಸ, ಬೆವರು ಗುಳ್ಳೆ, ದೇಹಕ್ಕೆ ನೀರಿನ ಕೊರತೆ ಇವೆಲ್ಲ ಸಾಮಾನ್ಯ ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ದೇಹಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಹಲವು ಭಯಾನಕ ಕಜ್ಜಿ, ತುರಿಕೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಚರ್ಮ ರೋಗಗಳು ಸಹ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಬಹುದು, ಕಾರಣ ಇಂದಿನ ನಗರದಲ್ಲಿ ಮಲಿನತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ, ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ತಿನ್ನುವ ಆಹಾರ ಅಷ್ಟೇ ಯಾಕೆ ಸೇವಿಸುವ ಗಾಳಿಯಲ್ಲೂ ಸಹ ಮಲಿನತೆ ಪ್ರಮಾಣ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದರಿಂದ ದೇಹದ ಒಳಗೂ ಮತ್ತು ಹೊರಗಿನ ಚರ್ಮಕ್ಕೂ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಸಾಗರ ಕಟ್ಟಿಟ್ಟ ಬುತ್ತಿ, ಇಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಬಾರದು ಎಂದರೆ ನಾವು ಮುಂಜಾಗ್ರತೆ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಲೇಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಚರ್ಮವನ್ನು ಶುಬ್ರ ವಾಗಿ ಉಜ್ಜಿ ತೊಳೆಯುವುದು, ಬಿಸಿಲು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಹಾನಿ ಮಾಡದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಹೀಗೆ ಹತ್ತು ಹಲವು.

ಆದರೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಚರ್ಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಬಂದಿದ್ದರೆ ಏನು ಮಾಡುವುದು, ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು, ಎಂಬುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇದ್ದರೆ ಅದಕ್ಕೆ ಉತ್ತರ ನೀಡುವಂತೆ ಇಂದು ನಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿ ಇರುತ್ತದೆ, ಹೌದು ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಎಂತಹದೇ ಭಯಂಕರವಾದ ಕಜ್ಜಿ, ತುರಿಕೆ ಹಾಗೂ ಇತರ ಚರ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ 7 ದಿನದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಿದ್ದೇವೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ ಮಾಯಾಲೋಕ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ಲಿನ ವಿಡಿಯೋ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ, ಹಾಗೂ ಈ ಮಾಹಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here