ಮುಖದ ಮೇಲಿನ ಕೂದಲನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆಯುವ ಅದ್ಭುತ ಹೋಂ ಟ್ರಿಕ್!

  0
  1427

  ಗಂಡಸರಿಗೆ ಮುಖದ ಮೇಲಿನ ಕೂದಲು ಆಭರಣ ಆದರೆ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಕೂದಲು ಅಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ನಾನಾ ರೀತಿಯ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಬೆಳೆಯುವ ಸಣ್ಣ ಕೂದಲುಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುತ್ತಾರೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ಕೆಲವರು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮುಖದ ಮೇಲಿನ ಕೂದಲನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದರೂ ಮತ್ತೆ ಅದು ಬರುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಇದಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಯಾರು ಇಲ್ಲವೇ ಎಂದು ಯೋಚನೆ ಸಹ ಮಾಡುತ್ತ ಕೂತಿರುತ್ತಾರೆ, ಕಾರಣ ಇವರಿಗೇ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ದೊರೆಯುವ ಎಲ್ಲ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಟ್ ಬಳಸಿ ಸಾಕಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಅಂಥವರಿಗಾಗಿಯೇ ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಸುಲಭವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಒಂದನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ, ಇದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಖಂಡಿತ ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಬೆಳೆಯುವ ಕೂದಲನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಬರದಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು.

  ಈ ಮನೆಮದ್ದನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಬೇಕಾದ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಹೀಗಿದೆ ಜಲಾಟಿನ್ ಪೌಡರ್ (gelatin powder) ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಆನ್ಲೈನ್ ಮುಖಾಂತರ ನೀವು ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ 4 ಚಮಚ ಹಾಲು ಇಷ್ಟು ಸಾಕು ನೀವು ಈ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ತಯಾರು ಮಾಡಲು, ಮೊದಲಿಗೆ ಒಂದು ಪಾತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಲನ್ನು ಬೆಚ್ಚಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ನಂತರ ಅದಕ್ಕೆ ಜಲಾಟಿನ್ ಪೌಡರ್ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ, ಈ ಪೌಡರ್ ಸಕ್ಕರೆ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಯಾವುದೇ ಫ್ಲೇವರ್ ಇಲ್ಲದ ಪೌಡರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಹಾಲಲ್ಲಿ ಒಂದು spoon ಪೌಡರನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಲಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಅದು ಗಟ್ಟಿಯಾಗ ತೊಡಗುತ್ತದೆ.

  ನಂತರ ಈ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಮುಖವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ ಕೂದಲನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಕಟ್ಟಿ, ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡಿ, ಇನ್ನು ಈ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿ ಮುಖಕ್ಕೆ ಹಚ್ಚಬೇಕು ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಕೆಳಗೆ ವಿಡಿಯೋಲಿಂಕ್ ಒಂದನ್ನು ನೀಡಿತು ಒಮ್ಮೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ, ಹಾಗೂ ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here