ಸದೃಢ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಈ ತರಕಾರಿ ಎಷ್ಟು ಸಹಾಯಕಾರಿ ನೀವೇ ನೋಡಿ.

0
3828

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಸದೃಢ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹೀರೇಕಾಯಿಯ ಉಪಯೋಗಗಳು:- 1. ಮೂ’ಲವ್ಯಾಧಿಯಿಂದ ನರಳುವವರು ಹೀರೇಕಾಯಿ ಗಿಡದ ಬೇರನ್ನು ನುಣ್ಣಗೆ ಅರೆದು ಅದನ್ನು ಮೂಲದ ಮೊಳಕೆಗೆ ದಿನವೂ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಾ ಬಂದರೆ ಉಪಶಮನ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. 2. ದೇಹದ ಮೇಲೆ ಆದ ಗಾಯಗಳಿಗೆ ಹೀರೆಕಾಯಿ ಗಿಡದ ಕಸಿ ಎಲೆಗಳನ್ನು ನುಣ್ಣಗೆ ಅರೆದು ಅದನ್ನು ಗಾಯದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಾ ಬಂದರೆ ಗಾಯ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಗುಣವಾಗುತ್ತದೆ.

3. ಹೀರೆಕಾಯಿಯನ್ನು ಅಡಿಗೆಯಲ್ಲಿ ದಿನವೂ ಬಳಸಿದರೆ ಮೂಗಿನಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಆಸನದಲ್ಲಿ ರ’ಕ್ತ ಸೋರುತ್ತಿದ್ದರೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. 4. ಮಧುಮೇಹ ರೋಗಿಗಳು ದಿನವೂ ಹೀರೆಕಾಯಿ ಪಲ್ಯವನ್ನು ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಅವರ ರೋಗ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಬರುವುದು. 5. ರ’ಕ್ತದಲ್ಲಿನ ಸಕ್ಕರೆ : ಹೀರೆಕಾಯಿಯನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ರ’ಕ್ತದಲ್ಲಿನ ಸಕ್ಕರೆಯನ್ನು ಕ್ರಮವಾಗಿ 16 ರಿಂದ 16% ರಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಇದು HbA1C ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

6. ರ’ಕ್ತದೊ’ತ್ತಡ : ಹೀರೆಕಾಯಿಯ ರಸವನ್ನು ಕುಡಿಯುವುದು ಅಧಿಕ ರ’ಕ್ತದೊತ್ತಡ ಮತ್ತು ಹೃದಯ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಅನೇಕ ಪ್ರಕೃತಿಚಿಕಿತ್ಸಕರು ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ. 7. ಸರಿಯಾದ ಹೃದಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆ : ಇದು ಪೊಟ್ಯಾಸಿಯಮ್ನಲ್ಲಿ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಇದು ಹೃದಯದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೃದಯಾಘಾ’ತ ಮತ್ತು ರ’ಕ್ತಕೊರತೆಯ ಹೃದಯವನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

8.ನರಮಂಡಲವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿ : ಇದು ನರಮಂಡಲವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಮೆದುಳಿಗೆ ಮತ್ತು ನರಗಳ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಬಿ ಜೀವಸತ್ವಗಳು ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಹೀಗಾಗಿ, ಆತಂಕ, ಅಪಸ್ಮಾರ ಮತ್ತು ಆಲ್ ಜೈಮರ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. 9. ಮೂತ್ರಪಿಂಡದ ಕಲ್ಲುಗಳನ್ನು ತಡೆಯಿರಿ : ಮೂತ್ರಪಿಂಡದ ಕಲ್ಲಿನ ಅಪಾಯವನ್ನು ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

10. ಬಲವಾದ ಮೂಳೆಗಳು : ಇದರ ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ ಅಂಶವು ಮೂಳೆಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. 11. ಪ್ರತಿರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ:
ಇದು ರೋಗನಿರೋಧಕ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಆರೋಗ್ಯಕರ ಜೀವನವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಕೀಯಾಗಿದೆ. 12. ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ : ಇದು ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಅದರ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ ಸಂಕೀರ್ಣ ಮತ್ತು ಆಹಾರದ ಫೈಬರ್ ನಿಂದ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಆಯುರ್ವೇದದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಅನೋರೆಕ್ಸಿಯಾ ಮತ್ತು ಕೆಮ್ಮುಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

13. ನಿವಾರಣೆಯ ಖಿನ್ನತೆ : ಇದು ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಖಿನ್ನತೆಯನ್ನು ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ. 14. ಅಲರ್ಜಿಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಿ : ಇದು ಆಂಟಿ-ಹಿಸ್ಟಮೈನ್ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಚರ್ಮದ ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ಅಲರ್ಜಿಯನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸಲು ಸಾಮಯಿಕ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ.

15.ಶಕ್ತಿಯುತ : ಹೀರೆಕಾಯಿಯ 1.8ಮಿಗ್ರಾಂ ಕಬ್ಬಿಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ದೈನಂದಿನ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದ ಮೌಲ್ಯದ 17.50%. ಕಬ್ಬಿಣದ ಕೊರತೆಯು ಆಯಾಸಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ,ಹೀರೆಕಾಯಿಯನ್ನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಫಿಟ್ ಆಗಿ, ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ. 16. ಕಣ್ಣಿನ ಪೊರೆಯನ್ನು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಮಾಡಿ: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ, ಹೀರೆಕಾಯಿಯನ್ನು ವಿವಿಧ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೆ ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು. ಕಣ್ಣಿನ ಪೊರೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಕಣ್ಣಿನ ಹನಿಗಳಾಗಿ ಕಾಂಡದ ರಸ.

17. ಚರ್ಮದ ಆರೋಗ್ಯ : ಚರ್ಮದ ಸ್ಫೋಟಗಳು, ಗೊನೊರಿಯಾ, ಪಿತ್ತರಸದ ಕಾಯಿಲೆಗಳು, ಅನೋರೆಕ್ಸಿಯಾ, ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ಮಧುಮೇಹ ಗಾಯಗಳಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲು ಎಲೆಗಳು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿವೆ. 18.ಲಿವರ್ ಅನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ : ಇದು ಯಕೃತ್ತಿನ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಅದರ ಆಂಟಿ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ಸ್ , ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾ ವಿರೋಧಿ ಮತ್ತು ಆಂಟಿ-ಟ್ರೈಗ್ಲಿಸರೈಡ್ ಆಸ್ತಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ.

19. ರ’ಕ್ತದಲ್ಲಿನ ಸಕ್ಕರೆ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀಲಂಕಾದಲ್ಲಿ ಮಧುಮೇಹಕ್ಕೆ ಆಯುರ್ವೇದ ಔಷಧಿಯಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ದನೆಯ ತೆಳ್ಳಗಿನ ಕಾಂಡದ ಮೇಲ್ಭಾಗಗಳು ಮತ್ತು ಎಳೆಯ ಎಲೆಗಳನ್ನು ಬೇಯಿಸಿ ಪಥರ್ಬ್ ಆಗಿ ಸೇವಿಸಿ ಸೂಪ್‌ಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

20. ಬೊಜ್ಜು ತಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ: ಬಂಕ್ರಾಂಗ್‌ಚೀಪ್ ಮತ್ತು ಇತರರು ನಡೆಸಿದ ಸಂಶೋಧನೆ. ಮೂಲವು ಸ್ಥೂಲಕಾಯ ವಿರೋಧಿ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದೆ. ಈ ಸಸ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಂಭವನೀಯ ಆಂಟಿ-ಅಡಿಪೋಜೆನಿಕ್ ಏಜೆಂಟ್ ಇರುವಿಕೆಯು ರಕ್ತದಲ್ಲಿನ ಸಕ್ಕರೆ ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುವ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಸ್ಥೂಲಕಾಯತೆಯಿಂದ ಉಂಟಾಗುವ ಚಯಾಪಚಯ ರೋಗಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಅದರ ಬಳಕೆಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

21. ಆಯಾಸ:ಸಸ್ಯಾಹಾರಿ ಮತ್ತು ಮಾಂಸಾಹಾರಿ ಆಹಾರಗಳಿಂದ ಕಬ್ಬಿಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಉಂಟಾಗಬಹುದಾದ ವಿವರಿಸಲಾಗದ ಅಥವಾ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಆಯಾಸವನ್ನು ನಿವಾರಿಸುವ ನಮ್ಮ ಆಹಾರ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಕಬ್ಬಿಣದ ಸಮೃದ್ಧ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸುವುದರಿಂದ ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಾಹ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಫಿಟ್ ಆಗಿ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಕಬ್ಬಿಣದ ಕೊರತೆಯು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ದೇಹದ ದೌರ್ಬಲ್ಯ, ತೀವ್ರ ಆಯಾಸ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಬಂಧಿತ ಆರೋಗ್ಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

22. ನರಮಂಡಲವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ : ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ 2 ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಕರಗುವ ವಿಟಮಿನ್ ಆಗಿದೆ. ದೇಹದಲ್ಲಿ ದಿನನಿತ್ಯದ ಡೋಸೇಜ್ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದನ್ನು ದೇಹದಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಶಕ್ತಿಯ ಉತ್ಪಾದನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಾದ ಪೋಷಕಾಂಶವನ್ನು ಸಂಕೇತಿಸುತ್ತದೆ ಅದರ ಪೋಷಕಾಂಶಗಳು, ಜೀವಸತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ಆಂಟಿ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ಸ್ ಗಳು ನರಮಂಡಲವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆಲ್ ಜೈಮರ್ ಕಾಯಿಲೆ, ಅಪಸ್ಮಾರ, ಮರಗಟ್ಟುವಿಕೆ, ಮಲ್ಟಿಪಲ್ ಸ್ಕ್ಲೆರೋಸಿಸ್, ಆತಂಕ ಮತ್ತು ಇತರ ಹಲವಾರು ನರ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

23. ಆರೋಗ್ಯಕರ ಚಯಾಪಚಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ : ಕಾರ್ಬೋಹೈಡ್ರೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಗ್ಲೂಕೋಸ್‌ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಥಯಾಮಿನ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಚಯಾಪಚಯ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸಲೀಸಾಗಿ ಚಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲು ದೇಹವು ಹೊರಹೋಗುವ ಶಕ್ತಿಯ ಅನುಕೂಲಕರ ಮೂಲವಾಗಿದೆ. 24. ಇದು ಪ್ರೋಟೀನ್ ಮತ್ತು ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಸಹ ಒಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಥಯಾಮಿನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಹೀರೇಕಾಯಿಯನ್ನು ಸೇವಿಸಿದ ನಂತರ, ಅದನ್ನು ರಕ್ತ ಮತ್ತು ಪ್ಲಾಸ್ಮಾದಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಜೀವಕೋಶಗಳು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಬಳಸುತ್ತವೆ.

25. ಫೈಬರ್ ಜೀರ್ಣಾಂಗವ್ಯೂಹವನ್ನು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ : ಫೈಬರ್ ಸಮೃದ್ಧ ಆಹಾರದ ಮುಖ್ಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಜೀರ್ಣಾಂಗ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಲದ ತೂಕ ಮತ್ತು ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವಲ್ಲಿ ಡಯೆಟರಿ ಫೈಬರ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮೃದುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚಿದ ಫೈಬರ್ ಸೇವನೆಯು ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಹಲವಾರು ಜಠರಗರುಳಿನ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ: ಡ್ಯುವೋಡೆನಲ್ ಅಲ್ಸರ್, ಹೆಮೊರೊಯಿಡ್ಸ್, ಗ್ಯಾಸ್ಟ್ರೊ ಅನ್ನನಾಳದ ರಿಫ್ಲಕ್ಸ್ ಕಾಯಿಲೆ, ಮಲಬದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಡೈವರ್ಟಿಕ್ಯುಲೈಟಿಸ್.

26. ಕಿಡ್ನಿ ಕಲ್ಲುಗಳನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ : ಹೀರೇಕಾಯಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಕಿಡ್ನಿ ಕಲ್ಲುಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ನೀರಿನಲ್ಲಿರುವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ ಕಿಡ್ನಿ ಕಲ್ಲುಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಕಿಡ್ನಿ ಕಲ್ಲಿನಿಂದ ದೂರವಿರಲು ಹೀರೇಕಾಯಿಯನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸೇವಿಸಿ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here